Hot Trang Chery - Thiên thần tình dục, gợi cảm đáng yêu, bím mọng nước 400 K

Kiểm định
Uy Tín
Nghệ danh
Trang Chery
Số điện thoại
0378181442
Giá đi khách
400K
Giá phòng
120K
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1999
Khu vực
Trần Duy Hưng, Cầu Giấy
Chiều cao
162 CM
Cân nặng
49 KG
Số đo 3V
89, 62, 90
Dịch vụ
  1. Qua đêm
  2. Bj - Hj
  3. Hôn môi (Tùy khách)
  4. Tắm chung
  5. Vét máng
Phân loại
  1. Giá rẻ
Mức giá
Dưới 500k
Giờ phục vụ
40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
Giờ làm việc
11 giờ trưa đến 2h đêm
Cam kết
  1. Không công nghiệp
  2. Không tráo hàng
  3. Không ảnh ảo
  4. Không bom khách
  5. Ngoan hiền
  6. Kín đáo tuyệt đối

Gái gọi Trang Chery

• Trang Chery là em hàng đã qua xác minh tại VUA GÁI HÀ NỘI nên checkerviet có thể được hoàn tiền theo chính sách nếu các dịch vụ không như đăng ký.
  • PASS CHECK: Đọc pass HNV-14 để đặt dịch vụ
  • Đặt phòng: Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho Trang Chery trước khi lấy phòng
  • Từ chối: Gái gọi Trang Chery Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với Trang Chery.
  • Các Checker Lưu Ý

Trang Chery chỉ nhận đi khách quanh khu vực Trần Duy Hưng, Cầu Giấy. Nếu bạn không gọi được số điện thoại trên bài, vui lòng để lại bình luận phía dưới!
    Ngay từ lần đầu gặp mặt mình đã rất ấn tượng về em, một em hot girl xinh đẹp, ngây thơ đáng yêu vô cùng. Khuôn mặt đẹp tựa thiên thần, đẹp đến nỗi không một tí góc chết nào chỉ nhìn ngắm em thôi là đã muốn sở hữu em cho riêng mình rồi. Đúng là người đẹp thì chỗ nào cũng đẹp hết anh em ạ, lúc mà em trút bỏ nội y để hở ra bộ ngực tròn vo, đầu ti bé tí hồng hồng của em là mình đã đứng hình luôn rồi, súng ống cứng đơ hết cả lên.

Giới thiệu về em gái gọi Trang Chery​

• Dáng : Thân hình mảnh mai, vòng eo con kiến, dáng cực kỳ đẹp, nước da trắng mịn như trứng gà bóc, ăn mặc đẹp, nước hoa thơm phức.
    • Face : Khuôn mặt rất xinh đẹp pha chút ngây thơ đáng yêu, các em hot girl mạng giờ gặp em nó thua xa nhiều
    • V1 : To,tròn, chắc chắn, căng mọng, nhũ hoa nhỏ xíu hồng rực
    • V2 : Bụng phẳng lì eo thon gọn, thắt đáy lưng ong
    • V3 : Mông to tròn, chắc nịch, cong cớn, body vô cùng tuyệt hảo
    • V4 : Mu đẹp, cực kì khít, co bóp cực sướng cực, thơm tho sạch sẽ, nước nhiều ngọt lịm.

Hình ảnh xác thực của em gái gọi Trang Chery​

Sửa lần cuối:
    Cảm xúc: Chiiiiii

Hàng đẹp nên check

gái gọi telegram